Xin chào ! Bạn chưa có tài khoản? Đăng ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Thành Viên Avatar của thanhbinhphuoc
    File đã đăng
    0
    Đã mua
    0
    Đã bán
    0
    Tiền hiện có
    0 Xu
    Thanks
    58  

Thật sự giờ mới lòi ra

Chào anh em!
    Thật sự giờ tôi thấy mới lòi ra cái gai trong bọc anh em à có những người tưởng đàng hoàng mà thật ra lại là người hay chửi bậy anh em nhé có bằng chứng đàng hoàng trên discord.com của clbgameviet. Có người nhỏ hơn tôi 10 mấy tuổi còn chửi tôi là đỉ, anh em xem bằng chứng bên dưới, sống thì nên bớt bớt lại đừng hở tí là chửi bậy không hay ho gì đâu, đừng ai cổ vũ cho những hành động chửi bậy này.
    đăng nhập để xem link ! Chưa có tài khoản? Hãy ]   [Bạn cần đăng nhập để xem link ! Chưa có tài khoản? Hãy ]  https://i.ibb.co/WB08zbX/thuongeopi3.png" border="0" alt="" />

Cùng nhau xây dựng một clb đoàn kết cùng phát triển nhé !

Thành Viên Avatar của HungPham
    File đã đăng
    0
    Đã mua
    0
    Đã bán
    0
    Tiền hiện có
    0 Xu
    Thanks
    10  
    Quote Nguyên văn bởi thanhbinhphuoc  [Bạn cần đăng nhập để xem link ! Chưa có tài khoản? Hãy ] 
    Chào anh em!
    Thật sự giờ tôi thấy mới lòi ra cái gai trong bọc anh em à có những người tưởng đàng hoàng mà thật ra lại là người hay chửi bậy anh em nhé có bằng chứng đàng hoàng trên discord.com của clbgameviet. Có người nhỏ hơn tôi 10 mấy tuổi còn chửi tôi là đỉ, anh em xem bằng chứng bên dưới, sống thì nên bớt bớt lại đừng hở tí là chửi bậy không hay ho gì đâu, đừng ai cổ vũ cho những hành động chửi bậy này.

Thằng này tí tuổi ranh mà chấp làm gì bạn. =))

3. The Following User Says Thank You to HungPham For This Useful Post:

thanhbinhphuoc (10-13-2021)

Thành Viên Avatar của thanhbinhphuoc
    File đã đăng
    0
    Đã mua
    0
    Đã bán
    0
    Tiền hiện có
    0 Xu
    Thanks
    58  
    Quote Nguyên văn bởi HungPham  [Bạn cần đăng nhập để xem link ! Chưa có tài khoản? Hãy ] 
    Thằng này tí tuổi ranh mà chấp làm gì bạn. =))
    admin bênh vực nó kìa

---------- Post added at 05:02 PM ---------- Previous post was at 04:53 PM ----------

Tạm biệt anh em nhé tôi xin ly khai khỏi tổ chức này, clb này cổ vũ cho cái xấu, nhỏ hơn 10 mấy tuổi mà dám kêu lớn hơn bằng thằng là thấy ra sao, y chang như cái thằng giang hồ ngoài đường khác gì

Thành Viên Avatar của HungPham
    File đã đăng
    0
    Đã mua
    0
    Đã bán
    0
    Tiền hiện có
    0 Xu
    Thanks
    10  
    Quote Nguyên văn bởi thanhbinhphuoc  [Bạn cần đăng nhập để xem link ! Chưa có tài khoản? Hãy ] 
    admin bênh vực nó kìa

---------- Post added at 05:02 PM ---------- Previous post was at 04:53 PM ----------

Tạm biệt anh em nhé tôi xin ly khai khỏi tổ chức này, clb này cổ vũ cho cái xấu, nhỏ hơn 10 mấy tuổi mà dám kêu lớn hơn bằng thằng là thấy ra sao, y chang như cái thằng giang hồ ngoài đường khác gì
    Người ta có qua có lại chả bênh nhau mà bác =)), với tôi gr này không bao giờ vào.

Từ khóa (Tag) của chủ đề này